Tsarin Hydroponic

Takaitaccen Bayani:

Shuka a tsaye (noman tsaye), wanda kuma ake kira da noman sitiriyo, wanda shine a yi amfani da sararin 3D don lokacin wuraren da ake da su don haka don inganta amfanin ƙasa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shuka Tsaye

Shuka a tsaye (noman tsaye), wanda kuma ake kira da noman sitiriyo, wanda shine a yi amfani da sararin 3D don lokacin wuraren da ake da su don haka don inganta amfanin ƙasa. Kamar dai gida ne mai labarai da yawa. Yana iya zama na cikin gida ko waje, ko kuma yana iya amfani da dabbobi iri-iri. Yana yana da ƙasa namo, substrate al'adu, hydroponics da form symbiosis wrth kifi da kayan lambu. Dasa shuki a tsaye a waje yawanci yana buƙatar diyya ta wucin gadi saboda yawanci akwai nau'ikan tsire-tsire masu yawa.

Siffofin

♦ Babban samarwa
Shuka a tsaye na iya ba da cikakkiyar wasa na samarwa, wanda zai iya zama da yawa zuwa ninki goma na noman gargajiya.
♦ Yi cikakken amfani da sarari
Ba a takura shi da ƙayyadaddun ƙasa ba, kuma yana da ma'ana mai mahimmanci a wuraren da filayen noma ke da iyaka.
♦ Sanitary
Ba ya haifar da gurɓataccen muhalli wanda shine mafita mai inganci don gurɓataccen ruwa wanda yawanci yakan faru a cikin noman gargajiya tare da taki da aikace-aikacen kwari.
♦ Don gane aikin noma na zamani

Al'adar Mara Qasa

Al'adar rashin ƙasa wata dabarar shuka ce ta zamani wacce ke amfani da peat ko humus ƙasa na gandun daji, vermiculite da sauran kayan nauyi don gyara seedling shuka da barin tushen shuka don tuntuɓar ruwa mai gina jiki kuma yana amfani da ingantaccen noma. An raba tiren seedling zuwa daki, kuma kowane iri ya mamaye daki ɗaya. Kowane seedling ya mamaye daki ɗaya kuma tushen suna haɗuwa tare da substrate don samar da tsarin tushen fulogi. Sabili da haka, yawanci ana kiransa al'adun toshe rami mara ƙasa.

Greenhouse Seedbed

Ƙimar wayar hannu ɗaya ce daga cikin mahimman kayan aiki waɗanda ke da sauƙin aiki da motsi, don haka ana maraba da su sosai. Firam ɗin yawanci ana yin su ne da gami da aluminum, kuma yana da bututun ƙarfe mai zafi na galvanized na tallafin sashi da gado, don haka ana iya amfani dashi a cikin babban kanti na dogon lokaci. Kowane gadon iri na iya motsawa 300mm, kuma yana da na'urar hana jujjuyawa. Yankin amfani ya fi 80%.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa