Kayayyaki

  • Venlo Glass Greenhouse

    Venlo Glass Greenhouse

    Yana ɗaukar sabon greenhouse na Venlo Glass tare da lancet arch wanda gilashin cikin gida ya rufe tare da isar da haske sama da 90% kuma yanki mai iska yana rufe sama da 60%.An yi amfani da gawa mai inganci don ƙofofi, tagogi da rafters.

  • Greenhouse Skeleton

    Greenhouse Skeleton

    Gidan gilashin koren Venlo yana da hangen nesa na zamani, tsayayyen tsari, kayan kwalliya da kyawawan halaye masu riƙe zafin jiki.

  • Solar Film Greenhouse

    Solar Film Greenhouse

    Gidan gilashin fim an yi shi gaba ɗaya ko wani ɓangare na kayan aikin fim na PE, waɗanda ake amfani da su a cikin hunturu ko wuraren da ba su dace da tsiro na waje ba.

  • Venlo-pc Sheet Greenhouse

    Venlo-pc Sheet Greenhouse

    Greenhouse shine venlo mafi nau'in allon rana (kuma ana iya amfani dashi a cikin baka mai madauwari), tare da sama da sama.

  • Venlo Glass Greenhous

    Venlo Glass Greenhous

    Yana ɗaukar sabon greenhouse na Venlo Glass tare da lancet arch wanda gilashin cikin gida ya rufe tare da isar da haske sama da 90% kuma yanki mai iska yana rufe sama da 60%.An yi amfani da gawa mai inganci don ƙofofi, tagogi da rafters.

  • Gidan cin abinci na Greenhouse

    Gidan cin abinci na Greenhouse

    Gidan cin abinci na muhalli (kuma ana kiransa da gidan cin abinci na kore, gidan cin abinci na hasken rana da gidan abinci na yau da kullun) ya samo asali ne daga gidan gilashin kore wanda ake dasa furanni da tsire-tsire a cikin gidajen abinci, kuma akwai shimfidar wurare.

  • Gidan kore mai haɗawa da Poly-arch

    Gidan kore mai haɗawa da Poly-arch

    Greenhouse yana da nau'in allon hasken rana (kuma ana iya amfani dashi a cikin baka na madauwari), tare da sama da sama, bayyanar zamani, tsayayyen tsari, tsari mai kyau da sauƙi, ƙwarewa, aikin adana zafi yana da ban mamaki, watsa haske. , matsakaicin ruwan sama, babban tazara da babban ƙaura, ƙarfin ƙarfi don tsayayya da iska, iska da ruwan sama sun dace da babban yanki.

  • Tsarin Taga

    Tsarin Taga

    Za a iya rarraba tsarin taga gidan gilashin a matsayin "tsarin ci gaba da taga" da"tsarin taga jakin dogo".